กำหนดการปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก ประจำปีการศึกษา 2567 (นักศึกษารหัส 67 เรียนวันจันทร์-ศุกร์) ในวันอังคารที่ 4 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เวลา 08.30 น. เป็นต้นไป ณ ห้องเรียนรวม PU2/2-3 ชั้น 2 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/444490121_971976224929345_7205299287804373569_n.jpg)
สำนักวิชาการและบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
Division of Academic and Educational Service Phitsanulok University