เมื่อวันที่ 16 สิงหาคม 2566 นายอัครินทร์ บรรลือธนากิตติ์ งานกิจการนักศึกษา สำนักวิชาการและบริการการศึกษา เข้ารับมอบโล่รางวัลเกียรติยศ โครงการส่งเสริมการออกกำลังกายในรูปแบบที่ท้าททาย (Challenge) มหาวิทยาลัยพิษณุโลก ได้รับรางวัลอันดับที่ 3 ประเภทหน่วยงานในจังหวัดพิษณุโลกที่มีจำนวนผู้เข้าร่วมกิจกรรมสูงสุด โดยรองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน ระหว่างวันที่ 1 พฤษภาคม – 8 สิงหาคม 2566
#งานกิจการนักศึกษา
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368075594_773360414798184_2862051582152633839_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368210244_773360344798191_1470020053199692876_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368389393_773360381464854_4947100576831062526_n.jpg)