การประเมินและคัดเลือกนักศึกษา รางวัลพระราชทาน ระดับอุดมศึกษา ปีการศึกษา 2566 เขตภาคเหนือ ระหว่างวันที่ 1-3 เมษายน 2567 ณ หอประชุมเจ้าพระยา-วิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา จังหวัดนครสวรรค์ โดยมีอาจารย์ ดร.ประชุม ปิ่นสกุล เข้าร่วมกิจกรรม
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/518871.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/519000.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/519135.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/519024.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/518997.jpg)
สำนักวิชาการและบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
Division of Academic and Educational Service Phitsanulok University