เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 6 กรกฎาคม 2566 งานกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยพิษณุโลกได้จัดพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี ดร.อุษณีย์ รัศมีวงษ์จันทร์ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร เป็นประธาน พร้อมด้วยคณาจารย์ บุคลากร และนักศึกษามหาวิทยาลัยพิษณุโลก ณ ห้อง TO BE NUMBER ONE
#งานกิจการนักศึกษา
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/1.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/3.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/4.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/5.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/6.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/8.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/7.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/9.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/10.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/11.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/12.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/13.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/14.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/15.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/16.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/17.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/18.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/19.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/20-1.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/22.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/23.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/24.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/25.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/26.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/27.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/28.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/29.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/30.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/31.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/32.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/33.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/34.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/35.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/36.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/37.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/38.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/40.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/41.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/46.jpg)