วันศุกร์ที่ ๒๘ กรกฎาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก โดยมีอาจารย์ ดร.ประชุม ปิ่นสกุล และอาจารย์กุสุมาลย์ จันทร์แก้ว เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล จังหวัดพิษณุโลก เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ หอประชุมวชิรโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
#งานกิจการนักศึกษา สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1690746086952-scaled.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1690746100867.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1690746089581-scaled.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1690746110230-scaled.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1690746091363-scaled.jpg)