เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2566 มหาวิทยาลัยพิษณุโลก เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล จังหวัดพิษณุโลก เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 12 สิงหาคม ณ หอประชุมวชิรโชติ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
#งานกิจการนักศึกษา
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#สำนักอธิการบดี
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366902809_316176010976418_1811918932176629393_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366894865_316175917643094_7611388179826707453_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366900358_316175814309771_1930647984530671744_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366838825_316175834309769_8557833353295581016_n.jpg)