เมื่อวันอาทิตย์ที่ 6 สิงหาคม 2566 นายอัครินทร์ บรรลือธนากิตติ์ งานกิจการนักศึกษา สำนักวิชาการและบริการการศึกษา นำนักศึกษาเข้าร่วมการแข่งขันฟุตบอลมวลชน”อำเภอเมืองพิษณุโลกคัพ” ปี 2566 และได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 2 ณ สนามโรงเรียนเตรียมอุดมภาคเหนือจังหวัดพิษณุโลก
#งานกิจการนักศึกษา
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365817729_765254625608763_7604466816954649200_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365447063_765254752275417_4956934323011696392_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365842996_765254785608747_9015784559117064348_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365893027_765254668942092_8641374180051233547_n.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365687131_765254715608754_3440784203506715561_n-1.jpg)