เมื่อวันพุธที่ 16 สิงหาคม 2566 โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธาน พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานในสำนักวิชาการและบริการการศึกษา ตามคำสั่งมหาวิทยาลัยพิษณุโลก ที่ 182/2566 เรื่อง แต่งตั้งหัวหน้างานและบุคลากรในสังกัดส่วนงานบริหารกลาง ลงวันที่ 7 สิงหาคม 2566 ประชุมปรึกษาหารือการปฏิบัติงานตามหน้าที่และที่ได้รับมอบหมาย เพื่อให้สอดคล้องกับประกาศมหาวิทยาัลยพิษณุโลก เรื่อง โครงสร้างการบริหารจัดการของมหาวิทยาลัยพิษณุโลก พ.ศ. 2566
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
#มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมสำนักวิชาการ-16866_๒๓๐๘๑๘_2_0.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมสำนักวิชาการ-16866_๒๓๐๘๑๘_5_0.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/ประชุมสำนักวิชาการ-16866_๒๓๐๘๑๘_6_0.jpg)