วันอังคารที่ 4 กรกฎาคม 2566 รองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธานกรรมการคณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยมี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา เป็นกรรมการและเลขานุการ ตามระเบียบวาระการประชุม เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมเกีตรติยศฯ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/1688524787012-2-1024x768.jpg)
#งานเลขานุการ คณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย
#สำนักวิชาการและบริการการศึกษา