เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 2 พฤษภาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธานกรรมการ การประชุมคณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 10 ปีการศึกษา 2566 โดยมี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา เป็นกรรมการและเลขานุการ ตามระเบียบวาระการประชุม เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมเกีตรติยศฯ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก #สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_16.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_8.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_3.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_1.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_13.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_6.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_18.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่10_๒๔๐๕๐๓_7.jpg)