เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 25 เมษายน 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธานกรรมการ การประชุมคณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 9 ปีการศึกษา 2566 โดยมี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา เป็นกรรมการและเลขานุการ ตามระเบียบวาระการประชุม เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมเกีตรติยศฯ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก #สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_2.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_5.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_12.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_23.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_8.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/ประชุมวิชาการครั้งที่92566_๒๔๐๔๒๕_15.jpg)