เมื่อวันอังคารที่ 26 มีนาคม พ.ศ. 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธานกรรมการ คณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 8 ปีการศึกษา 2566 โดยมี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา เป็นกรรมการและเลขานุการ ตามระเบียบวาระการประชุม เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุมเกีตรติยศฯ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก #สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_2.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_5.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_13.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_0.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_8.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_16.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_9.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/ประชุมวิชาการครั้งที่8_๒๔๐๔๐๑_17.jpg)