เมื่อวันพุธที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ชาลี ทองเรือง อธิการบดี เป็นประธานกรรมการ คณะกรรมการวิชาการระดับมหาวิทยาลัย ครั้งที่ 7 ปีการศึกษา 2566 โดยมี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา เป็นกรรมการและเลขานุการ ตามระเบียบวาระการประชุม เวลา 13.30 น. ณ ห้องประชุมเกีตรติยศฯ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก #สำนักวิชาการและบริการการศึกษา
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_12.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_3.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_7.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_2.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_4.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/21267ประชุมวิชาการครั้งที7_๒๔๐๒๒๒_1.jpg)