เมื่อวันที่ 20 พฤษภาคม 2567 อาจารย์ ดร.ประชุม ปิ่นสกุล ที่ปรึกษาอธิการบดี อาจารย์มาริสา กัณฑาทรัพย์ รักษาการผู้อำนวยการสำนักวิชาการและบริการการศึกษา นายอัครินทร์ บรรลือทนากิตติ์ หัวหน้างานกิจการศึกษา กับคณบดีและผู้ที่เกี่ยวข้อง ในการปรึกษาหารือการวางแผนงานกิจการนักศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ห้องประชุมเกียรติยศ ชั้น 3 อาคารรักธนศาสตร์ มหาวิทยาลัยพิษณุโลก
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_5.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_0_0.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_9.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_20.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_2.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_21.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_25.jpg)
![](https://aaed.plu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/20567_๒๔๐๕๒๑_22.jpg)